THÔNG BÁO THAY ĐỔI VĂN PHÒNG HOẠT ĐỘNG KINH DOANH


KÍNH GỬI: QUÝ KHÁCH HÀNG!

Công ty cổ phần Viễn Tâm xin trân trọng thông báo, kể từ ngày 08 tháng 02 năm 2015, chúng tôi chính thức thay đổi văn phòng hoạt động kinh doanh:

Thông tin giao dịch:

 

Tên Công ty: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN TÂM

 

Địa chỉ giao dịch cũ: 78/H2 Cộng Hòa, Phường 04, Quận Tân Bình, TP.HCM

 

Địa điểm giao dịch mới: 42 Chấn Hưng, Phường 06, Quận Tân Bình, TP.HCM


Để biết thêm thông tin giao dịch, vui lòng liên hệ: 0913.532.536

 

Chúng tôi xin trân trọng thông báo tới các đối tác, khách hàng, và các tổ chức cá nhân có liên quan về sự thay đổi này.

 

Chân thành cám ơn sự hợp tác của quý khách hàng trong thời gian qua và mong được sự quan tâm, hợp tác của quý Khách Hàng trong thời gian tới.

 

Nhân dịp năm mới 2015, Kính chúc Quý khách Hàng:“Sức khỏe – An khang – Thịnh vượng”.

 

Trân trọng kính chào!

 

Một vài hình ảnh văn phòng giao dịch mới:

 bando CYMERA_1

CYMERA_20150407_102318

DSC_4

DSC_5

Relay TMC – 400A ( Khóa K10 )


Relay TMC – 400A ( Khóa K10 ) cho các tủ nguồn….

Thông số kỹ thuật :

Model No : TMC – 400A

Voltage : DC48V

Current : DC400A

CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN TÂM

26/A5 Huỳnh Hữu Bạc, P.4, Q.Tân Bình, TP.Hồ Chí Minh
78/H2 Cộng Hòa, P.4, Q.Tân Bình, TP.Hồ Chí Minh
Điện thoại : 84 – 8 – 39.480.318
Fax : 84 – 8 – 39.480.319
HotLine 1 : 0913.532.536
HotLine 2 : 0913.620.622
Email : info@vientam.vn
Website : http://vientam.vn
logo nho

V2824 Layer 2 Fast Ethernet switch


The V2824 provides a compelling solution for network operators to extend GbE services to small businesses and Multi-Dwelling Units  MDU). Coupled with the G-PON uplink interface, this solution is a very cost-effective solution for adding usiness subscribers. VIENTAM’s  ON technology adds new features targeted to improve performance, interoperability, services, support for new applications, and  eployment scenarios.

Wire-rate Speed Product
• 24 FE ports
• Up to 5Gbps uplink via 2 G-PON connections
• No speed degradation by packet size
Advanced Packet Handling Technology
• L2/L3/L4 Traffic classification/Priority management
• Diverse QoS mechanisms (SP/WRR/DRR)
• Multicast Support for IP-TV : IGMPv2/v3
• IPv6 Hardware Ready Platform
Reliable Management Security Features
• SNMPv2/v3 with RMON, Alarms
• DoS resilient platform: Broadcast/Multicast storm
control
• Authentication by RADIUS, 802.1x
• ARP Inspection to limit IP address per port

  •  Specification
  1. Switching Capacity: 13Gbps
  2. Throughput: 6.5Mpps
  3. Flash Memory: 32MB
  4. SDRAM: 128MB
  5. Service Interface: 24 port 10/100Base-TX (RJ45)
  6. 2 Slots for Optional Uplink Interface:
    • 1 port G-PON (SC/APC type)
    • 1 port 1000Base-X (SFP or GBIC)
    • 1 port GTX (10/100/1000Base-T, RJ45)
    • 1 port E-PON (SC/PC type)
  7. Console: 1 port Console (RS232)
  8. Power Voltage:
    • DC type : -48/60VDC
    • AC type : 100-240VAC, 50/60Hz
  9. Power Consumption: 22.5W
  10. Operating Temp: 32 ~ 122 °F (0 ~ 50°C)
  11. Storage Temp: -40 ~ 158 °F (-40 ~ 70°C)
  12. Operating Humidity: 0 to 90 % (non-condensing)
  13. Dimensions (W x H x D): 17.3 x 1.7 x 9.5 in (440 x 44 x 242 mm)
  14. Regulatory Compliance: UL, FCC Part 15, *NEBS Level 3 compliant,*RUS acceptance(* Available in 2011)
  • Functionality
  1. L2 Features
    • 16K MAC address entries
    • 4K VLANs
    • Jumbo frame 9K support
    • Ethernet Ring Protection (ERP)
    • Spanning tree (STP/RSTP/MSTP)
    • 802.3ad Link aggregation
    • Port mirroring
  2. QoS
    • Rate limiting per port
    • Traffic scheduling (SP, WRR, DRR)
    • 4 queues per port
  3. Security
    • SSHv1/v2
    • User authentication for user ID/password
    • RADIUS, TACACS+ authentication
    • Ethernet type / L4-based ACL (Access Control List)
  4. Multicast
    • IGMPv1/v2/v3
    • IGMP snooping
    • Multicast VLAN Registration (MVR)
  5. Management
    • Serial/Telnet (CLI)
    • SNMPv1/v2/v3
    • RMON
  • Sample Configuration

Đang tìm đối tác để phân phối sản phẩm và thông tin sản phẩm.

Vui lòng liên hệ: 0913.532.536 gặp Phúc để biết thêm chi tiết.

CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN TÂM

26/A5 Huỳnh Hữu Bạc, P.4, Q.Tân Bình, TP.Hồ Chí Minh
78/H2 Cộng Hòa, P.4, Q.Tân Bình, TP.Hồ Chí Minh
Điện thoại : +84 – 8 – 39.480.318
Fax : +84 – 8 – 39.480.319
HotLine 1 : 0913.532.536
HotLine 2 : 0913.620.622
Email : info@vientam.vn
Website : http://vientam.vn

Kasda KW5590 150Mbps Wireless router


Kasda KW5590 150Mbps Wireless router

Huynh Van Phep

Kasda KW5590 150Mbps WiFi 4 cổng AP – Router Ăng-ten nội bộ

  • Tính năng
  • Không dây tốc độ liên kết lên đến 150Mbps
  • QoS
  • Tích hợp với 4 Ethernet LAN Port Switch
  • 802.1Q/1P VLAN và đa phương thức VLAN Mux
  • TR-069 cho quản lý từ xa

 

  • Thông số kỹ thuật
  • Các tính năng không dây
    • Phù hợp với IEEE802.11n, IEEE 802.11g và IEEE 802.11b
    • 11n: lên đến 150Mbps
    • Cung cấp WPA/WPA2 và WPA-PSK/WPA2-PSK xác thực và TKIP / AES mã hóa bảo mật
    • Hỗ trợ nhiều SSID
    • Truy cập vào danh sách quản lý
    • Cung cấp 64/128-bit WEP mã hóa bảo mật
    • Ăng-ten điện: 5dBi
  • Các tính năng WAN
    • IP tĩnh
    • RFC2516 PPP qua Ethernet
    • DHCP
    • PPTP
    • L2TP
    • Bridge
  • QoS
    • Classification Rules
    • Priority Queuing
    • 802.1p
  • VPN Pass-Through
    • IPSec/PPTP/L2TP Pass-through
  • Giao thức mạng
    • IP tĩnh, động RIPv1, RIPv2 hỗ trợ
    • Dịch địa chỉ mạng (NAT)
    • Port Forwarding
    • Cấp ứng dụng NAT…

View original post 316 more words